วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2566 วิทยาลัยเทคโนโลยีอินเตอร์พัฒนศาสตร์จัดพิธีมอบประกาศนียบัตร แก่ผู้สำเร็จการศึกษาประจำปีการศึกษา 2565 โดยนางสาวณัฐนันท์ สิทธิธรรมพงศ์ ผู้รับใบอนุญาตวิทยาลัยเทคโนโลยีอินเตอร์พัฒนศาสตร์ เป็นประธานในพิธีมอบประกาศนียบัตรระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ และประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง
![](/images/Pictuer/ACT66/ac03/06.jpg)
![](/images/Pictuer/ACT66/ac03/01.jpg)
![](/images/Pictuer/ACT66/ac03/02.jpg)
![](/images/Pictuer/ACT66/ac03/03.jpg)
![](/images/Pictuer/ACT66/ac03/04.jpg)
![](/images/Pictuer/ACT66/ac03/05.jpg)
![](/images/Pictuer/ACT66/ac03/07.jpg)